Ìṣàyẹ̀wò iṣẹ́ láàrín SF-8200 àti Stago Compact Max3


Olùkọ̀wé: Àtẹ̀lé   

微信图片_20211012132116

A ṣe agbejade aworan aworan ni Clin.Lab. nipasẹ Oguzhan Zengi, Suat H. Kucuk.

Kí ni Clin.Lab.?

Ilé Ìwòsàn jẹ́ ìwé ìròyìn àgbáyé tí a ṣe àtúnyẹ̀wò rẹ̀ pátápátá tí ó bo gbogbo ẹ̀ka ìtọ́jú yàrá àti ìtọ́jú ìfàjẹ̀sí. Yàtọ̀ sí àwọn kókó ọ̀rọ̀ ìtọ́jú ìfàjẹ̀sí, Ilé Ìwòsàn dúró fún àwọn ìfiránṣẹ́ nípa ìtọ́jú ìṣàn àsopọ àti ìtọ́jú ìṣàn àsopọ, sẹ́ẹ̀lì àti jínì. Ìwé ìròyìn náà ń tẹ àwọn àpilẹ̀kọ àtilẹ̀wá jáde, àwọn àpilẹ̀kọ àtúnyẹ̀wò, àwọn ìwé ìpolówó, àwọn ìròyìn kúkúrú, àwọn ìkẹ́kọ̀ọ́ ọ̀ràn àti àwọn lẹ́tà sí olóòtú tí ó ń sọ̀rọ̀ nípa 1) ìpìlẹ̀ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, ìmúṣẹ àti pàtàkì ìwádìí ti àwọn ọ̀nà yàrá tí a lò ní àwọn ilé ìwòsàn, àwọn ilé ìtọ́jú ẹ̀jẹ̀ àti àwọn ọ́fíìsì àwọn dókítà àti pẹ̀lú 2) àwọn apá ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, ìṣàkóso àti ìṣègùn ti ìtọ́jú ìfàjẹ̀sí àti 3) ní àfikún sí àwọn kókó ọ̀rọ̀ ìtọ́jú ìfàjẹ̀sí. Ilé Ìwòsàn dúró fún àwọn ìfiránṣẹ́ nípa ìtọ́jú ìṣàn àsopọ àti ìtọ́jú ìtọ́jú ìṣàn àsopọ, sẹ́ẹ̀lì àti jínì.

 

yàrá ìṣègùn

Wọ́n fẹ́ ṣe ìwádìí ìṣàfiwéra iṣẹ́ àgbéyẹ̀wò láàárín Succeeder SF-8200 àti Stago Compact Max3 nítorí pé

Àwọn olùṣàyẹ̀wò ìṣàyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀ tí a ti ṣe àtúnṣe rẹ̀ ti di ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì jùlọ nínú àwọn yàrá ìṣègùn.

Àwọn Ọ̀nà: A ṣe àyẹ̀wò àwọn àyẹ̀wò ìṣàn ẹ̀jẹ̀ déédéé, èyí tí ó jẹ́ èyí tí a pàṣẹ jùlọ ní àwọn yàrá ìwádìí bíi PT, APTT, àti fibrinogen.

Àwọn Àbájáde: Àwọn iye ìyípadà tí a ṣe àyẹ̀wò nínú àwọn àyẹ̀wò ìṣedéédé intra àti inter-assay wà ní ìsàlẹ̀ 5% ní ìṣojú fún àwọn pàrámítà tí a ṣe àyẹ̀wò. Àfiwé inter-analyser fi àwọn àbájáde rere hàn. Àwọn àbájáde tí SF-8200 rí fi hàn pé ó ga ju àwọn atupalẹ̀ ìtọ́kasí tí a lò lọ, pẹ̀lú àwọn iye ìṣọ̀kan ìbáṣepọ̀ tí ó wà láti 0.953 sí 0.976. Nínú ètò yàrá wa déédéé, SF-8200 dé ìwọ̀n ìṣàyẹ̀wò àpẹẹrẹ ti àwọn àyẹ̀wò 360 fún wákàtí kan. A kò rí ipa pàtàkì lórí àwọn àyẹ̀wò fún àwọn ìpele gíga ti hemoglobin, bilirubin, tàbí triglycerides.

Àwọn Ìparí: Ní ìparí, SF-8200 jẹ́ olùṣàyẹ̀wò ìṣàyẹ̀wò ìṣàn ẹ̀jẹ̀ tó péye, tó péye, tó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nínú àwọn ìdánwò déédéé. Gẹ́gẹ́ bí ìwádìí wa, àwọn àbájáde náà fi iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìṣàyẹ̀wò tó dára hàn.