Na'urar nazarin yanayin jini ta SA-6000 ta atomatik tana amfani da yanayin auna nau'in mazugi/faranti. Samfurin yana sanya matsin lamba mai sarrafawa akan ruwan da za a auna ta hanyar ƙaramin injin juyi mai inertial. Ana kiyaye shaft ɗin tuƙi a tsakiyar matsayi ta hanyar bearing mai ƙarfin juriya na maganadisu, wanda ke canja wurin matsin lamba da aka sanya zuwa ruwan da za a auna kuma wanda kan aunawa nau'in mazugi ne. Kwamfuta tana sarrafa dukkan ma'aunin ta atomatik. Ana iya saita ƙimar yankewa bazuwar a kewayon (1~200) s-1, kuma yana iya bin diddigin lanƙwasa mai girma biyu don ƙimar yankewa da danko a ainihin lokaci. An zana ƙa'idar aunawa bisa ga Ka'idar Nunin Gaske ta Newton.

| Samfuri | SA-6000 |
| Ƙa'ida | Hanyar juyawa |
| Hanyar | Hanyar farantin mazugi |
| Tarin sigina | Fasaha mai cikakken daidaito ta raster |
| Yanayin Aiki | / |
| aiki | / |
| Daidaito | ≤±1% |
| CV | CV≤1% |
| Ƙimar yankewa | (1~200)s-1 |
| Danko | (0~60) mPa.s |
| Damuwar yankewa | (0-12000) mPa |
| Girman samfurin | ≤800ul |
| Tsarin aiki | ƙarfe mai kama da titanium, mai ɗauke da lu'u-lu'u |
| Matsayin Samfura | Matsayin samfurin 60 tare da rack ɗaya |
| Tashar gwaji | 1 |
| Tsarin ruwa | Dual matse peristaltic famfo, Bincike tare da ruwa firikwensin da kuma atomatik-plasma-rabuwa aiki |
| Haɗin kai | RS-232/485/USB |
| Zafin jiki | 37℃±0.1℃ |
| Sarrafa | Jadawalin sarrafawa na LJ tare da adanawa, tambaya, aikin bugawa; |
| Asali na sarrafa ruwa na Non-Newtonian tare da takardar shaidar SFDA. | |
| Daidaitawa | Ruwan Newtonian wanda aka daidaita shi ta hanyar ruwan ɗanko na ƙasa; |
| Kamfanin ruwa na Newtonian ya lashe takardar shaidar alamar ƙasa ta AQSIQ ta China. | |
| Rahoton | A buɗe |
Akwai aikin daidaitawa a cikin manhajar gwajin kayan aiki. An yi amfani da ruwan danko na yau da kullun da Cibiyar Bincike ta Kayan Aiki ta Ƙasa ta shirya.
1. Yaushe ake buƙatar daidaitawa:
1.1 An fara shigar da kayan aikin.
1.2 An motsa kayan aikin, an canza ko maye gurbin tsarin kwamfuta ko na'urar auna danko.
1.3 Bayan amfani da kayan aikin na wani lokaci, an gano cewa ƙimar da aka auna na kayan aikin tana da karkacewa a bayyane.
☆Lura: Kafin a daidaita kayan aikin, ya kamata a daidaita matsayin kwance na motsin gwajin: sanya mitar matakin a kan dandamalin motsin gwaji, sannan a juya maɓallin daidaitawa a ƙasan kayan aikin don sanya kumfa a cikin ƙaramin da'irar mitar matakin.
2. Sifili daidaitawa:
Ba tare da ƙara wani ruwa a cikin wurin gwajin ruwa ba, danna maɓallin "Ƙara Samfurin Daidaitacce" a cikin [Calibration Interface], "akwatin tattaunawa na shigarwa" ya bayyana, shigar da ƙimar danko: 0, danna "Ok", kuma kayan aikin zai fara gwajin daidaita maki sifili; Tsarin yana buƙatar adana sakamakon daidaita sifili.
3. Daidaitawar ruwa mai kama da danko:
3.1 Yi amfani da pipette don ƙara 0.8ml na ruwan danko na yau da kullun zuwa wurin gwajin ruwa, danna maɓallin "Ƙara Samfurin Daidaitacce" a cikin [hanyar daidaitawa], kuma "akwatin tattaunawa na shigarwa" ya bayyana, shigar da ruwan danko na yau da kullun da aka ƙara a wurin gwajin ruwa Ƙimar danko, danna maɓallin "Ok", kuma kayan aikin zai fara gwajin daidaita ruwan danko na yau da kullun;
3.2 Bayan an gama gwajin daidaitawa, za a nuna lanƙwasa mai launin kore a cikin daidaitawar ƙimar yanke-danko;
3.3 Nuna danko da sigogi na ruwan danko da ya dace da duk lanƙwasa na daidaitawa a cikin akwatin "jerin samfurin da aka saba"
4. Share lanƙwasa daidaitawa
4.1 A cikin akwatin "jerin samfurin misali", yi amfani da linzamin kwamfuta don zaɓar rukunin bayanai na kwance. A wannan lokacin, bayanan suna rufe da sandar launi mai shuɗi, kuma lanƙwasa mai dacewa a cikin daidaitawar ƙimar yanke-danko mai dacewa ya koma rawaya. Danna maɓallin "share samfurin misali", Sannan lanƙwasa mai daidaitawa ya ɓace a cikin daidaitawa, kuma lambar da ta dace a cikin akwatin "jerin samfurin misali" ta ɓace;
4.2 A kiyaye aƙalla lanƙwasa ɗaya don sifili, ɗaya don babban ɗanko (kimanin 27.0mPa•s) da ɗaya don ƙarancin ɗanko (kimanin 7.0mPa•s) don tabbatar da gwajin kayan aikin na yau da kullun.
☆Lura: Don Allah kar a yi ayyukan daidaitawa ba tare da izini ba, don kada a haifar da rudani a cikin sigogin ciki na tsarin kayan aiki da kuma shafar daidaito da daidaiton gwajin. Idan dole ne ku yi aikin daidaitawa, don Allah a ajiye bayanan sigogi na asali don dawo da bayanan asali.
5. Daidaita Capillary
Sanya bututun gwaji mara komai a cikin ramin samfurin lamba 1 sannan a zuba 3ml na ruwan da aka tace, danna menu na "Saituna", sannan a zabi
"Calibary calibration". Sannan danna "Recalibrate" da "Ok". Kayan aikin zai yi gyare-gyare uku ta atomatik. Bayan daidaitawa, danna "Accept", kuma a ƙarshe danna "Ee" don adana sabbin sigogin daidaitawa.

