Tí iṣẹ́ ìṣàn ẹ̀jẹ̀ kò bá dára, ó lè fa ọjọ́ ogbó ní àìtó, ìdínkù nínú agbára ìdènà ẹ̀jẹ̀, àti ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ju àwọn ipò wọ̀nyí lọ. Àwọn aláìsàn nílò láti bá àwọn dókítà ṣiṣẹ́ fún ìtọ́jú fún onírúurú okùnfà.
1. Àìsàn tí ó ti pẹ́ kí ó tó di ọjọ́ ogbó: Àwọn aláìsàn tí iṣẹ́ ìṣàn ẹ̀jẹ̀ wọn kò pé fún ìgbà pípẹ́ yóò fa ìṣàn ẹ̀jẹ̀, èyí tí yóò fa ìṣàn ẹ̀jẹ̀, ìgbẹ́, àti ẹ̀jẹ̀ nínú ìgbẹ́. Àwọn tí ó ní àìsàn líle yóò fa ìdènà ọkàn. Ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ọpọlọ yóò fa melanin. Àìsàn tí ó ti pẹ́ kí ó tó di ọjọ́ ogbó.
2. Àìlera tó ń dínkù: Kò sí agbára tó láti kojú àrùn náà, ó sì rọrùn láti jìyà àwọn àrùn mìíràn.
3. Ẹ̀jẹ̀ tó ń ṣàn ju àkókò lọ: Tí àmì àrùn bá ń ṣe é, a kò lè tún un ṣe ní àkókò tó yẹ. Máa lọ sí ilé ìwòsàn fún ìtọ́jú láti yẹra fún ẹ̀jẹ̀ tó ń ṣàn.
Ní ṣókí, àwọn aláìsàn sábà máa ń jẹ Vitamin C àti Vitamin K púpọ̀ láti mú kí iṣẹ́ ìṣàn ẹ̀jẹ̀ sunwọ̀n síi. Ní ìgbésí ayé ojoojúmọ́, a gbọ́dọ̀ kíyèsí pàtàkì láti yẹra fún ìpalára àti ẹ̀jẹ̀ tí ìpalára fà láìsí ewu.
SUCCEEDER ti Beijing gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ilé iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ jùlọ ní China. Ọjà ìwádìí àrùn Thrombosis àti Hemostasis, SUCCEEDER ti ní ìrírí àwọn ẹgbẹ́ tó ní ìmọ̀ nípa ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ìṣẹ̀dá, títà ọjà àti iṣẹ́. Ó ń pèsè àwọn olùṣàyẹ̀wò ìṣàyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀ àti àwọn ohun èlò ìṣàyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀, àwọn olùṣàyẹ̀wò ESR àti HCT, àwọn olùṣàyẹ̀wò àkópọ̀ platelet pẹ̀lú ISO13485, Ìwé Ẹ̀rí CE àti FDA.
Káàdì ìṣòwò
WeChat ti èdè Ṣáínà