Àwọn ìṣòro ìṣiṣẹ́ ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ ń tọ́ka sí àwọn àìlera nínú ìlànà ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ tí ó lè yọrí sí ìṣàn ẹ̀jẹ̀ tàbí ìdènà ẹ̀jẹ̀. Àwọn oríṣi mẹ́rin tí ó wọ́pọ̀ nínú ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ni:
1-Ẹ̀jẹ̀-ẹ̀jẹ̀:
Àwọn Irú: A pín wọn sí Hemophilia A (àìtó ìdènà ẹ̀jẹ̀ VIII) àti Hemophilia B (àìtó ìdènà ẹ̀jẹ̀ IX).
Àwọn okùnfà: Ó sábà máa ń jẹ́ nítorí àwọn okùnfà àbínibí, tí a sábà máa ń rí lára àwọn ọkùnrin.
Àwọn Àmì Àmì: Ó máa ń fa ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ní oríkèé, ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ní iṣan, àti ìṣàn ẹ̀jẹ̀ fún ìgbà pípẹ́ lẹ́yìn ìpalára.
Àìtó Vitamin K 2:
Àwọn Ohun Tó Ń Fa: Fítámì K ṣe pàtàkì fún ìṣẹ̀dá àwọn èròjà ìṣàn ẹ̀jẹ̀ II (thrombin), VII, IX, àti X. Àìtó lè ṣẹlẹ̀ nítorí àìtó oúnjẹ tó yẹ, àìlèmú ara nínú ìfun, tàbí lílo oògùn apakòkòrò tó lè fa àìdọ́gba nínú ìfun.
Àwọn Àmì Àmì: Ìfàsẹ́yìn ẹ̀jẹ̀, èyí tí ó lè wáyé gẹ́gẹ́ bí ẹ̀jẹ̀ tí ó wà lábẹ́ ara, ẹ̀jẹ̀ tí ó ń jáde ní imú, àti ẹ̀jẹ̀ tí ó ń jáde ní eyín.
Àrùn Ẹ̀dọ̀ mẹ́ta:
Àwọn Ohun Tó Ń Fa: Ẹ̀dọ̀ ni ẹ̀yà ara pàtàkì tí ó ń ṣe àgbékalẹ̀ onírúurú àwọn ohun tó ń fa ìṣàn ẹ̀jẹ̀. Àwọn àrùn bí àrùn hepatitis àti cirrhosis lè ní ipa lórí ìṣẹ̀dá àwọn nǹkan wọ̀nyí.
Àwọn Àmì Àmì: Ìfàsẹ́yìn ẹ̀jẹ̀, èyí tí ó lè fara hàn gẹ́gẹ́ bí ẹ̀jẹ̀ àti ìfọ́ awọ ara.
Àrùn 4-Antiphospholipid:
Àwọn Ohun Tó Ń Fa: Àrùn ara tí ara ń ṣe ni èyí níbi tí ara ti ń ṣe àwọn èròjà antiphospholipid, èyí tó ń yọrí sí iṣẹ́ ìṣàkópọ̀ ẹ̀jẹ̀ tí kò dára.
Àwọn àmì àrùn: Ó lè yọrí sí thrombosis, èyí tí ó lè hàn gẹ́gẹ́ bí lílo ...
Ifihan Ile-iṣẹ
Beijing Succeeder Technology Inc. (Kóòdù ìṣúra: 688338), tí a dá sílẹ̀ ní ọdún 2003 tí a sì ti kọ orúkọ wọn sílẹ̀ láti ọdún 2020, jẹ́ olùpèsè pàtàkì nínú àyẹ̀wò ìṣà ...
Àkótán
Àwọn àrùn ìṣàn ẹ̀jẹ̀ wọ̀nyí ní ìbáṣepọ̀ tí ó lè fa ìṣàn ẹ̀jẹ̀ tàbí ìfàjẹ̀sín, ṣùgbọ́n àwọn okùnfà wọn, àwọn àmì àrùn wọn, àti àwọn ọ̀nà ìtọ́jú wọn yàtọ̀ síra. Lílóye àwọn àrùn wọ̀nyí ṣe pàtàkì fún ìwádìí àti ìtọ́jú ní ìbẹ̀rẹ̀. Ní àfikún, àwọn ilé-iṣẹ́ bíi Beijing Succeeder Technology Inc. ń kó ipa pàtàkì nínú pípèsè àwọn ojútùú ìwádìí tó ti ní ìlọsíwájú láti ran àwọn àìsàn wọ̀nyí lọ́wọ́ láti ṣàkóso wọn dáadáa.
Káàdì ìṣòwò
WeChat ti èdè Ṣáínà