Àwọn àmì ìkìlọ̀ márùn-ún wo ló wà nínú ìdènà ẹ̀jẹ̀?


Olùkọ̀wé: Àtẹ̀lé   

ÀWỌN ÌṢẸ̀DÁNṢẸ́ ÌṢẸ́ ÌDÁNṢẸ́ ÌṢẸ́ ÌDÁNṢẸ́

Ìlò àwọn aṣojú onínáwòrán

A mọ ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ sí “apànìyàn tí kò sọ̀rọ̀.” Ọ̀pọ̀ àwọn aláìsàn kò ní àmì àrùn tí ó hàn gbangba ní ìpele ìbẹ̀rẹ̀, ṣùgbọ́n nígbà tí ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ bá ti ya, ó lè yọrí sí àwọn àrùn tí ó lè wu ẹ̀mí léwu bíi embolism ẹ̀dọ̀fóró àti ìfagbára ọpọlọ. Àwọn wọ̀nyí, tí a gbé ka ìmọ̀ ìṣègùn, ṣàlàyé àwọn àmì ìkìlọ̀ márùn-ún tí ó ṣe pàtàkì jùlọ ti ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti dá mọ̀ àti láti dá sí i ní kùtùkùtù:

1. Wíwú àti ìrora lójijì ní ẹsẹ̀ àti ẹsẹ̀
Èyí ni àmì tó wọ́pọ̀ jùlọ fún ìdènà ẹ̀jẹ̀ tó wà nínú iṣan ara, pàápàá jùlọ ní àwọn apá ìsàlẹ̀. Àwọn àmì náà ni pé ẹsẹ̀ kan máa ń nípọn ju èkejì lọ, ìrora iṣan pẹ̀lú ìfúnpá, àti ìrora tó ń burú sí i nígbà tí a bá ń rìn tàbí dúró. Nínú àwọn ọ̀ràn tó le koko, awọ ara lè dàbí ẹni tó lẹ̀ mọ́lẹ̀ tí ó sì máa ń dán.

Ìdí: Tí ẹ̀jẹ̀ bá dí ìṣàn ẹ̀jẹ̀, ìṣàn ẹ̀jẹ̀ a dí, èyí tí yóò yọrí sí dídí àti wíwú ní apá, èyí tí yóò sì mú kí àwọn àsopọ̀ tó yí i ká di pọ̀, tí yóò sì fa ìrora. Wíwú apá kan ṣoṣo yẹ kí ó jẹ́ àmì ìdènà ẹ̀jẹ̀ ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ní apá òkè, àìsàn tí ó wọ́pọ̀ tí a máa ń rí lára ​​àwọn ènìyàn tí wọ́n ń gba omi ìṣàn ẹ̀jẹ̀ fún ìgbà pípẹ́, tí wọ́n ń gbé lórí ibùsùn, tàbí tí wọ́n jókòó fún ìgbà pípẹ́.

2. Àwọn Àìlera Awọ Ara: Pupa àti Ìwọ̀n otútù tó ga sí i ní agbègbè
Awọ ara tó wà níbi tí ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ ti dì lè ní pupa tí a kò mọ̀ tẹ́lẹ̀, nígbà tí a bá sì fọwọ́ kan ara, ooru ara lè ga ju ti àwọ̀ ara tó yí i ká lọ. Àwọn ènìyàn kan tún lè ní àwọn àwọ̀ elése àlùkò dúdú tó jọ “àwọn ọgbẹ́” pẹ̀lú ààlà tí kò ní dúdú tí kì í parẹ́ nígbà tí a bá tẹ̀ ẹ́.
Àkíyèsí: Àmì yìí lè jẹ́ èyí tí a lè pè ní ìjẹ kòkòrò tàbí àléjì awọ ara, ṣùgbọ́n tí ó bá wà pẹ̀lú wíwú àti ìrora, ó ṣe pàtàkì láti ṣe àyẹ̀wò lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ fún ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀.

3. Ìrora Àìsàn Lójijì + Ìrora Àyà
Èyí jẹ́ àmì pàtàkì ti embolism ti ẹ̀dọ̀fóró, ó sì jẹ́ pàjáwìrì! Àwọn àmì àrùn náà ní àìlèmí lójijì àti dídí àyà, èyí tí kò lè dínkù nípa ìsinmi pàápàá. Ìrora àyà sábà máa ń gún tàbí kí ó rọ̀, ó sì máa ń burú sí i pẹ̀lú èémí jíjinlẹ̀ tàbí ikọ́. Àwọn ènìyàn kan tún lè ní ìlù kíákíá àti ìlù kíákíá.

Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó lè fa ewu ńlá: Tí àwọn àmì wọ̀nyí bá ṣẹlẹ̀ lẹ́yìn tí a ti dùbúlẹ̀ lórí ibùsùn fún ìgbà pípẹ́ tàbí lẹ́yìn tí a ti jókòó fún ìrìn àjò gígùn, ó lè jẹ́ nítorí ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ ní àwọn ẹsẹ̀ ìsàlẹ̀ tí ó ti ya tí ó sì ń dí àwọn iṣan ẹ̀jẹ̀ nínú ẹ̀dọ̀fóró. Pe àwọn òṣìṣẹ́ pajawiri lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.

4. Ìrírí, Orí fífó + Ìríran tí kò dáa
Tí ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ bá dí àwọn iṣan ẹ̀jẹ̀ nínú ọpọlọ, ó lè fa àìtó ìpèsè ẹ̀jẹ̀ sí ọpọlọ, èyí tí ó lè fa ìfọ́jú àti orí fífó lójijì, èyí tí ó lè ní ìfọ́jú, ìríran tí kò dára, pípadánù ojú, tàbí ìdínkù lójú ojú kan. Àwọn ènìyàn kan tún lè ní àwọn àmì àrùn bíi ìfọ́jú, bí ọ̀rọ̀ sísọ àti ẹnu tí ó wọ́.
Ìrántí: Tí àwọn àgbàlagbà tàbí àgbàlagbà bá ní àrùn ẹ̀jẹ̀ ríru tàbí àtọ̀gbẹ, ó yẹ kí wọ́n ṣe àyẹ̀wò fún ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ àti àrùn ọpọlọ láti yẹra fún fífún ìtọ́jú ní àkókò.

5. Ikọ́ tí kò ní ìtumọ̀ + Ìṣàn ẹ̀jẹ̀
Àwọn aláìsàn tí wọ́n ní àrùn ẹ̀dọ̀fóró lè ní ikọ́ gbígbẹ tí ó ń múni bínú tàbí kí wọ́n fi ìkọ́ díẹ̀ sí i. Ní àwọn ọ̀ràn líle koko, wọ́n lè kó ẹ̀jẹ̀ jáde (ẹ̀jẹ̀ tí ó ní ẹ̀jẹ̀ tàbí ẹ̀jẹ̀ tuntun). A lè fi àmì yìí pè é ní bronchitis tàbí pneumonia, ṣùgbọ́n tí ó bá ní ìṣòro mímí àti ìrora àyà, ewu gíga ti ìdìpọ̀ ẹ̀jẹ̀ ni a gbọ́dọ̀ ṣe.

Àwọn Ìránnilétí Pàtàkì
Àwọn ẹgbẹ́ tó wà nínú ewu ìdì ẹ̀jẹ̀ ni àwọn tó ń gbéra lórí ibùsùn tàbí tí wọn kì í jókòó sílé fún ìgbà pípẹ́, àwọn tó ń gbádùn ara wọn lẹ́yìn iṣẹ́ abẹ, àwọn aboyún àti àwọn obìnrin tó ń bímọ lẹ́yìn ìbímọ, àwọn tó sanra jù, àwọn tó ní ẹ̀jẹ̀ tó ga, àtọ̀gbẹ, tàbí cholesterol tó pọ̀, àti àwọn tó ń lo oògùn ìdènà oyún fún ìgbà pípẹ́.
Tí èyíkéyìí nínú àwọn àmì wọ̀nyí bá ṣẹlẹ̀, pàápàá jùlọ ní àwọn àwùjọ tí ó ní ewu gíga, wá ìtọ́jú ìṣègùn kíákíá fún àyẹ̀wò ultrasound ti iṣan ara àti ìṣàyẹ̀wò coagulation. Ìtọ́jú ní ìbẹ̀rẹ̀ lè dín ewu àwọn àbájáde ikú kù. A lè ṣe ìdènà lójoojúmọ́ nípa mímu omi púpọ̀, ṣíṣe eré ìdárayá déédéé, yíyẹra fún jíjókòó tàbí dídùbúlẹ̀ fún ìgbà pípẹ́, àti ṣíṣàkóso àwọn àìsàn tí ó wà ní ìsàlẹ̀.

SF-9200

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8300

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8200

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8100

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8050

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-400

Onínúró Ìṣàkópọ̀ Àdánidá Onípele-Aládàáṣe

BEIJING SUCCEEDER TECHNOLOGY INC.
КОНЦЕНТРАЦИЯ СЕРВИС КОАГУЛЯЦИЯ ДИАГНОСТИКА
АНАЛИЗАТОР РЕАГЕНТОВ ПРИМЕНЕНИЕ

Beijing Succeeder Technology Inc. (kóòdù ìṣúra: 688338) ti ń ṣiṣẹ́ gidigidi nínú iṣẹ́ àyẹ̀wò ìṣàn ẹ̀jẹ̀ láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀ ní ọdún 2003, ó sì ti pinnu láti di olórí nínú iṣẹ́ yìí. Ilé-iṣẹ́ náà ní Beijing, ó sì ní ẹgbẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè, iṣẹ́jade àti títà tó lágbára, tí wọ́n ń dojúkọ ìmúdàgbàsókè àti lílo ìmọ̀-ẹ̀rọ ìṣàyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀ àti ẹ̀jẹ̀.

Pẹ̀lú agbára ìmọ̀ ẹ̀rọ tó tayọ, Succeeder ti gba ìwé àṣẹ 45 tí a fún ní àṣẹ, títí kan ìwé àṣẹ ìṣẹ̀dá 14, ìwé àṣẹ àgbékalẹ̀ 16 àti ìwé àṣẹ àgbékalẹ̀ 15. Ilé-iṣẹ́ náà tún ní ìwé ẹ̀rí ìforúkọsílẹ̀ ọjà ẹ̀rọ ìṣègùn 32, ìwé ẹ̀rí ìforúkọsílẹ̀ 3 Class I, àti ìwé ẹ̀rí CE EU fún àwọn ọjà 14, ó sì ti gba ìwé ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO 13485 láti rí i dájú pé dídára ọjà náà dára sí i àti pé ó dúró ṣinṣin.

Asucceeder kìí ṣe ọ̀kan lára ​​àwọn ilé-iṣẹ́ pàtàkì ti Beijing Biomedicine Industry Leapfrog Development Project (G20) nìkan, ó tún ti dé sí ìgbìmọ̀ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ní ọdún 2020, èyí tí ó mú kí ilé-iṣẹ́ náà ní ìdàgbàsókè tó ga jùlọ. Lọ́wọ́lọ́wọ́, ilé-iṣẹ́ náà ti kọ́ ẹ̀rọ títà ọjà ní gbogbo orílẹ̀-èdè tí ó bo ọgọ́rọ̀ọ̀rún àwọn aṣojú àti ọ́fíìsì. Àwọn ọjà rẹ̀ ni a ń tà dáadáa ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ apá orílẹ̀-èdè náà. Ó tún ń fẹ̀ síi ní ọjà òkèèrè, ó sì ń mú kí ìdíje rẹ̀ kárí ayé sunwọ̀n síi.