AṢẸGBẸ SF-9200 ti Beijing ni Ipade Ọdọọdún ti Isegun Ile-iwosan Zhuzhou


Olùkọ̀wé: Àtẹ̀lé   

微信图片_20251205112345

Láti ọjọ́ kẹrìnlá sí ọjọ́ karùndínlógún oṣù kọkànlá ọdún 2025, wọ́n ṣe “Ìpàdé Ọdọọdún Ẹ̀kọ́ ti Ẹgbẹ́ Ìṣègùn Zhuzhou ti Ìgbìmọ̀ Ọ̀jọ̀gbọ́n Ìṣègùn Ilé-iṣẹ́ Ìṣègùn” ní ìlú Zhuzhou, agbègbè Hunan!

Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ ní orílẹ̀-èdè yìí nínú iṣẹ́ àyẹ̀wò àrùn in vitro fún thrombosis àti hemostasis, Beijing Succeeder Technology Inc. pẹ̀lú alábàáṣiṣẹ́pọ̀ rẹ̀ Hunan Rongshen Company, kópa nínú ìpàdé náà. Àpérò yìí sọ̀rọ̀ nípa ọ̀pọ̀lọpọ̀ apá, títí kan àwọn ìjíròrò lórí ìdàgbàsókè ìṣègùn yàrá àti ìṣẹ̀dá tuntun nínú ìṣàkóso yàrá, pípa àwọn ọ̀jọ̀gbọ́n láti àwùjọ ìṣègùn yàrá ní ìpínlẹ̀ náà pọ̀ àti kíkọ́ ìpele ẹ̀kọ́ fún pínpín ìmọ̀-ẹ̀rọ àti pàṣípààrọ̀ ìrírí, èyí sì ń fúnni ní agbára láti gbé ìdàgbàsókè gíga ti ìṣègùn yàrá ní ìlú Zhuzhou lárugẹ.

Àpérò náà tún ní ìpàdé àtúndìbò ti Ìgbìmọ̀ Onímọ̀ nípa Ìṣègùn Ilé Ìwòsàn Zhuzhou. Nǹkan bí 150 àwọn onímọ̀ nípa ìṣègùn ilé ìwòsàn láti ìlú àti àwọn agbègbè tó yí i ká péjọ láti rí àkókò pàtàkì yìí. Nípasẹ̀ ìdámọ̀ràn àti ìdìbò, àpérò náà yan àwọn ọmọ ẹgbẹ́ 46 sí Ìgbìmọ̀ Onímọ̀ nípa Ìṣègùn Ilé Ìwòsàn kẹjọ, pẹ̀lú alága kan, igbákejì alága mẹ́fà, ọmọ ẹgbẹ́ 30, àti ọmọ ẹgbẹ́ ọ̀dọ́ mẹ́sàn-án. Ọ̀jọ̀gbọ́n Tang Manling, Olùdarí Ilé Ìwòsàn Ilé Ìwòsàn Àárín Gbùngbùn Zhuzhou, ni a yàn gẹ́gẹ́ bí alága. Ọ̀jọ̀gbọ́n Tang ṣèlérí láti ṣe àwọn iṣẹ́ rẹ̀ pẹ̀lú ìtara àti láti ṣiṣẹ́ papọ̀ pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀ jákèjádò ìlú láti kọ orí tuntun kan nínú ìdàgbàsókè ìṣègùn ilé ìwòsàn ní Zhuzhou.

Ní ìpàdé náà, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ògbógi nínú iṣẹ́ ìṣègùn yàrá ṣe àwọn àsọyé tó ní òye, wọ́n pín ìmọ̀ wọn lórí àwọn kókó pàtàkì àti fífúnni ní ìtara tó lágbára fún ìdàgbàsókè tó ga jùlọ ti iṣẹ́ ìṣègùn yàrá ní Zhuzhou. Ọ̀jọ̀gbọ́n Yi Bin láti ilé ìwòsàn Xiangya, Central South University ṣe àsọyé kan lórí "Àwọn Òfin Ìṣàkóso Dídára Inú àti Ìṣàyẹ̀wò Ọ̀ràn." Ọ̀jọ̀gbọ́n Yi ṣàlàyé àwọn òfin pàtàkì ti ìṣàkóso dídára ní ọ̀nà tó péye, ó sì fúnni ní ìtọ́sọ́nà tó wúlò tí ó dá lórí àwọn ọ̀ràn gidi. Ọ̀jọ̀gbọ́n Nie Xinmin láti ilé ìwòsàn kẹta Xiangya, Central South University pín àwọn ìmọ̀ rẹ̀ lórí "Ìwakùsà Ìwé-àṣẹ àti Kíkọ nínú Ìṣègùn Ilé-ìwòsàn." Ọ̀jọ̀gbọ́n Nie dojúkọ ọgbọ́n ìwakùsà ìwé-àṣẹ àti àwọn ọ̀nà kíkọ, ó fúnni ní ìtọ́sọ́nà tó wúlò fún ìyípadà àwọn àṣeyọrí tuntun ní ẹ̀ka iṣẹ́ ìṣègùn yàrá. Ọ̀jọ̀gbọ́n Tan Chaochao láti ilé ìwòsàn àwọn ènìyàn agbègbè Hunan fúnni ní ìtumọ̀ tó jinlẹ̀ nípa "Ìwádìí Ìṣègùn, Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì, àti Ìkọ́ni Ìdarí Ìdàgbàsókè Dídára Gíga nínú Ìṣègùn Ilé-ìwòsàn." Ọ̀jọ̀gbọ́n Tan dojúkọ ẹ̀rọ ìṣọ̀kan "mẹ́ta-nínú-ọ̀kan", ó pèsè ọ̀nà tó gbòòrò sí ìkọ́lé ẹ̀tọ́. Nínú ìgbékalẹ̀ rẹ̀, “Àwọn Ìṣòro Ìbáwí àti Àwọn Ọ̀nà Ìmúṣẹ Lábẹ́ Àwọn Àyíká Tuntun,” Ọ̀jọ̀gbọ́n Zhang Di láti Ilé Ìwòsàn Kẹta Xiangya, Central South University sọ̀rọ̀ taara lórí àwọn ibi ìrora ní ìpele ìpìlẹ̀, ó sì fúnni ní àwọn ìdáhùn tí a fojú sí, tí a sì yà sọ́tọ̀. Ọ̀jọ̀gbọ́n Deng Hongyu láti Ilé Ìwòsàn Àrùn Jẹjẹrẹ Hunan gbékalẹ̀ lórí “Lílo Àwọn Àmì Ẹ̀jẹ̀ Ẹjẹ̀ Nínú Ìṣègùn.” Ọ̀jọ̀gbọ́n Deng ṣàlàyé nípa ìníyelórí ìṣègùn àti àwọn àpẹẹrẹ ìlò ti àwọn àmì nípa lílo àwọn ẹ̀kọ́ nípa ayé gidi. Ọ̀jọ̀gbọ́n Zhou Xiguo láti Ilé Ìwòsàn Ìwòsàn Hunan Provincial, lórí àkòrí “Ìdánrawò àti Ìrònú lórí Ìdámọ̀ràn Àjọṣepọ̀ ti Àwọn Àbájáde Ìdánwò Ìwòsàn,” pèsè ìtúpalẹ̀ ìrírí tí ó yéni tí ó sì rọrùn láti lò láti mú kí iṣẹ́ ìṣègùn sunwọ̀n síi. Àwọn ẹ̀kọ́ àwọn ògbógi náà, tí ó so ìjìnlẹ̀ ìmọ̀ pẹ̀lú ìṣiṣẹ́ tí ó wúlò pọ̀, tún mú kí àyíká ìyípadà ẹ̀kọ́ sunwọ̀n síi, ó sì pèsè àwọn òye tí ó wúlò fún ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́.

Beijing Succeeder Technology Inc. pẹ̀lú ìrírí tó lé ní ogún ọdún nínú ìwádìí àrùn thrombosis àti hemostasis, wọ́n bá Hunan Rongshen Company ṣiṣẹ́ pọ̀ ní ìpàdé yìí. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yìí kìí ṣe pé ó ń ṣe àfikún púpọ̀ sí ìdàgbàsókè ìṣègùn yàrá ní ìlú Zhuzhou nìkan ni, ó tún ń fi ìpele tó ga jùlọ ti àwọn ohun èlò ìṣègùn ilé hàn fún ilé iṣẹ́ náà. Lọ́jọ́ iwájú, Beijing Succeeder yóò máa bá a lọ láti dojúkọ ìṣẹ̀dá tuntun àti iṣẹ́ amọ̀jọ́, pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ ilé iṣẹ́ láti gbé ìṣètò àti ìṣedéédé ìṣègùn yàrá lárugẹ. Ní àkókò kan náà, yóò mú kí pàṣípààrọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ilé iṣẹ́ lágbára láti papọ̀ gbé ìdàgbàsókè tó ga jùlọ ti ilé iṣẹ́ ìṣègùn yàrá lárugẹ àti láti ṣe àfikún sí ìdàgbàsókè ìṣègùn ìṣàn ẹ̀jẹ̀ ní China!

BEIJING SUCCEEDER TECHNOLOGY INC.

ÀWỌN ÌṢẸ̀DÁNṢẸ́ ÌṢẸ́ ÌDÁNṢẸ́ ÌṢẸ́ ÌDÁNṢẸ́

Ìlò àwọn aṣojú onínáwòrán

SF-8300

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-9200

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8200

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8100

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-8050

Onímọ̀ nípa Ìṣàyẹ̀wò Ìṣàpọ̀ Àdánidá Kíkún

SF-400

Onínúró Ìṣàkópọ̀ Àdánidá Onípele-Aládàáṣe