Labarai

  • Akwai injin da zai yi aiki da aPTT da PT?

    An kafa kamfanin SUCCEEDER na Beijing a shekarar 2003, wanda ya ƙware a fannin nazarin yadda jini ke aiki, magungunan hana zubar jini, na'urar nazarin ESR da sauransu. A matsayinsa na ɗaya daga cikin manyan kamfanoni a kasuwar ganewar cutar Thrombosis da Hemostasis ta China, SUCCEEDER ta ƙware a fannin bincike da haɓaka magunguna, samarwa, da kuma...
    Kara karantawa
  • Shin yawan INR yana nufin zubar jini ko toshewar jini?

    Sau da yawa ana amfani da INR don auna tasirin magungunan hana zubar jini na baki a cikin cututtukan thromboembolic. Ana ganin INR mai tsawo a cikin magungunan hana zubar jini na baki, DIC, ƙarancin bitamin K, hyperfibrinolysis da sauransu. Sau da yawa ana ganin gajeriyar INR a cikin yanayin da ake iya zubar jini da kuma matsalar thrombosis...
    Kara karantawa
  • Yaushe ya kamata ku yi zargin cewa akwai thrombosis na jijiyoyin jini masu zurfi?

    Ciwon jijiyoyin jini mai zurfi yana ɗaya daga cikin cututtukan asibiti da aka fi sani. Gabaɗaya, alamun asibiti da aka fi sani sune kamar haka: 1. Rigar fata ta gaɓɓan da abin ya shafa tare da ƙaiƙayi, wanda galibi yana faruwa ne sakamakon toshewar jijiyoyin jini na ƙasan gaɓɓan...
    Kara karantawa
  • Mene ne alamun thrombosis na jini?

    Marasa lafiya da ke fama da thrombosis a jiki ba za su iya samun alamun cutar ba idan thrombus ɗin ƙarami ne, bai toshe jijiyoyin jini ba, ko kuma ya toshe jijiyoyin jini marasa mahimmanci. Dakunan gwaje-gwaje da sauran gwaje-gwaje don tabbatar da ganewar cutar. Thrombosis na iya haifar da embolism na jijiyoyin jini a cikin bambance-bambancen...
    Kara karantawa
  • Shin coagulation yana da kyau ko mara kyau?

    Ba a cika samun coagulation na jini ba ko yana da kyau ko mara kyau. Coagulation na jini yana da tsawon lokaci na al'ada. Idan yana da sauri ko jinkiri sosai, zai yi illa ga jikin ɗan adam. Coagulation na jini zai kasance cikin wani takamaiman iyaka na al'ada, don kada ya haifar da zubar jini da ...
    Kara karantawa
  • Manyan Magungunan Hana Zubar Jini

    Manyan Magungunan Hana Zubar Jini

    Menene Maganin Hana Zubar Jini? Ana kiran sinadaran da ke hana zubar jini da sinadarin hana zubar jini da sinadarin hana zubar jini, kamar magungunan hana zubar jini na halitta (heparin, hirudin, da sauransu), magungunan Ca2+chelating (sodium citrate, potassium fluoride). Magungunan hana zubar jini da ake amfani da su sun haɗa da heparin, ethyle...
    Kara karantawa