Gargaɗi game da zubar jini a ƙarƙashin fata


Marubuci: Magaji   

Rigakafi na yau da kullun
Rayuwa ta yau da kullun ya kamata ta guji shan radiation da sinadarai masu ɗauke da benzene na dogon lokaci. Tsofaffi, mata a lokacin al'ada, da waɗanda ke shan magungunan hana zubar jini na dogon lokaci tare da cututtukan zubar jini, ya kamata su guji motsa jiki mai ƙarfi kuma su kula da kariya.

Me ya kamata in kula da shi a cikin al'amuran rayuwata don zubar jini a ƙarƙashin fata?
Inganta salon rayuwa mai kyau, guje wa motsa jiki mai wahala, kiyaye salon rayuwa na yau da kullun, samun isasshen barci, da kuma ƙara garkuwar jiki.

Menene sauran matakan kariya don zubar jini a ƙarƙashin fata?
Cikin awanni 24 bayan zubar jini a ƙarƙashin fata, a guji matsewa mai zafi, a shafa man shafawa, a shafa don guje wa ƙara ta'azzara zubar jinin. A lura da girmansa, faɗinsa, da kuma yadda jinin ke sha,
Idan akwai zubar jini mai tsanani daga wasu sassan jiki da gabobin ciki, a nemi taimakon likita cikin gaggawa.